Đang tải...

Hỏi-Đáp Xin ghép vào lớp đã đủ số lượng sinh viên đăng kí

Thảo luận trong 'Đăng ký môn học' bắt đầu bởi Sơn DKUIL, 11/2/17.

View Users: View Users
  1. Sơn DKUIL

Sơn DKUIL Thành viên mới

Thưa thầy cô
    Em là : Nguyễn Văn Tiến
    MSSV : 11110740472
    Lớp : K43 - TDH5

Hiện tại em còn nợ 2 môn : Vật liệu khí cụ điện ( ELE403 ) và Tiếng anh 3 ( ENG301 )
    Học kì này em đã đăng kí được môn Tiếng anh 3 nhưng còn môn Vật liệu khí cụ điện em không thể đăng kí được do lớp đã đủ sĩ số 60/60.
    Theo quy chế của nhà trường thì thời gian đào tạo của sinh viên chính quy gấp 2 lần thời gian đào tạo chuẩn nên em chỉ còn 1 học kì chính cuối cùng này. Do vậy em rất mong nhà trường tạo điều kiện cho em đăng kí học ghép vào các lớp học phần đã đủ số lượng để em có thể hoàn thành chương trình đào tạo :

+ Vật liệu - Khí cụ điện ( ELE403 ) (học lại ) : lớp 51G3 ( sĩ số : 60/60 )
    + Tổng hợp hệ điện cơ ( ELE547 ) (học cải thiện) : lớp NV01 ( sĩ sỗ : 80/80)
    + Vẽ kỹ thuật ( MEC101 ) ( học cải thiện ) : lớp 52C1 ( sĩ số : 60/60 )

Em cũng đã làm đơn xin học ghép gửi phòng đào tạo nhưng chưa thấy có môn trên hệ thống nên em rất lo lắng. Em đã kiểm tra thì các học phần trên và các học phần em đã đăng kí hoàn toàn không bị trùng thời khóa biểu do đó nếu đăng kí được em xin cam kết sẽ đến học tập và thi theo đúng lịch cũng như sẽ đóng học phí theo đúng quy định của nhà trường.
    Rất mong nhận được sự phản hồi từ nhà trường và các thầy cô.
    Em xin cảm ơn

nguyennuong and duycop like this.
  2. thanhvan

thanhvan Thành viên mới Thành viên BQT

Bạn đã nộp đơn tại khoa thì phải đợi hết thời gian dkmh lần cuối thì nhà trường mới xem xét đơn và đk cho các bạn nếu đơn của bạn dc giải quyết. Chúng tôi sẽ kiểm tra lại cho bạn và trả lời bạn khi xem cụ thể

3. Sơn DKUIL

Sơn DKUIL Thành viên mới

Vâng em cảm ơn cô