Đang tải...

Xin ghép lớp và hủy môn

Thảo luận trong 'Đăng ký môn học' bắt đầu bởi Nguyễn Thành Tú, 8/2/17.

View Users: View Users
  1. Nguyễn Thành Tú

Nguyễn Thành Tú Thành viên mới

E là sv k49 hiện chỉ còn 2 tín chỉ nữa là xong chương trình đào tạo. E muốn hỏi hiện tại e muốn xin ghép vào lớp Điều khiển ghép nối plc môn này tuần 2 bắt đầu học nhưng 2 tuần đầu bị trùng xưởng chuyên ngành vậy e có xin ghép lớp đươc không.
    - hoặc e có thể làm đơn hủy xưởng 2 tuần đầu để xin ghép lớp được không ạ

2. thanhvan

thanhvan Thành viên mới Thành viên BQT

hiện nay đang trong thời gian điều chỉnh đăng ký môn học từ ngày 08-14/2/2017. bạn vào đkmh tự điều chỉnh lịch học cho phù hợp.
    Đơn ĐKMH chỉ dành cho những sinh viên năm cuối gặp khó khăn trong việc đăng ký môn học. Trường hợp của bạn không phải sinh viên năm cuối nên bạn phải tự điều chỉnh trên tài khoản ĐKMH

3. Nguyễn Thành Tú

Nguyễn Thành Tú Thành viên mới

Hiện tại thì e bị trùng lịch xưởng 2 tuần đầu mà không thể hủy xưởng vì trên dkmh không cho phép hủy ạ. Mong nhà trường tạo hướng giải quyết

4. thanhvan

thanhvan Thành viên mới Thành viên BQT

Tất cả các bạn đk và huỷ trên đkmh, bạn có thể gửi mail cho bên dkmh để được giải quyết cụ thể

5. Nguyễn Tiến Dũng

Nguyễn Tiến Dũng Administrator Thành viên BQT

@Nguyễn Thành Tú , cô @thanhvan đã nói rõ như vậy rồi em vẫn muốn "hướng giải quyết" như thế nào? Các em chủ động đăng ký và điều chỉnh môn học cho phù hợp với chương trình học tập của mình. Nếu em hủy xưởng để đăng ký môn khác thì cuối cùng em vẫn chưa hoàn thành chương trình đào tạo do chưa hoàn thành học phần xưởng mà