Đang tải...

Hỏi-Đáp Việc thi lại trong kỳ 2 năm 2016-2017

Thảo luận trong 'Ý kiến đóng góp' bắt đầu bởi Nguyễn Chiến Thắng, 21/8/17.

View Users: View Users
  1. Nguyễn Chiến Thắng

Nguyễn Chiến Thắng Thành viên mới

Các thầy cô cho e hỏi một chút ạ. Hôm qua em xem lịch thi lại của học kỳ 2 năm 2016-2017 trên đkmh vẫn ghi ngày thi và môn e đc thi lại, nhưng bỗng nhiên hôm nay lịch thi lại bị mất ạ! Vậy e muốn hỏi xem trong kỳ 2 này còn đc thi lại không ạ. Hay do nhà trường trong thời gian đkmh nên chưa cập nhập kịp
    e xin cảm ơn các thầy cô ạ!

2. Nguyễn Tiến Dũng

Nguyễn Tiến Dũng Administrator Thành viên BQT

Tinh thần là học kỳ II (2016-2017) sẽ tổ chức thi lại cùng đợt và cùng thời gian với các học phần thi lần 1 của học kỳ hè 2017, do có sự điều chỉnh kế hoạch nên tạm thời lịch bị gỡ xuống, các em đợi 1-2 hôm sẽ update lịch mới

3. Nguyễn Chiến Thắng

Nguyễn Chiến Thắng Thành viên mới

Em cám ơn thầy ạ

Nguyễn văn Đức thích bài này.
  4. Huỳnh Tâm

Huỳnh Tâm Thành viên mới

E chào thầy ạ. E mới vào diễn đàn mà muốn đăng bài để hỏi các thầy cô nhưng e lại k thấy phần viết thông tin ở đâu nên e muốn hỏi thầy tư vẫn giúp e mới ạ
    Mà sắp tới đăng ký môn học e muốn học lại nhưng trên đkmh lại k mở môn học đấy thì làm như thế nào ạ
    Với lại phần đào tạo trước đại học và sau đại học để sinh viên có thể biết ngành mình học sau ra làm về phần gì cũng như công việc như thế nào trên trang chủ trường mình hay ở trang nào ạ. mà mục đó có trong phần nào ạ thầy.
    Em xin cảm ơn thầy cô ạ!

5. Nguyễn Tiến Dũng

- TRước hết để post bài đúng quy cách và đúng mục, em nghiên cứu bài viết này nhé http://forum.tnut.edu.vn/threads/huong-dan-su-dung-dien-dan.141/
    - Thứ 2: Các học phần các em có nhu cầu học nhưng Nhà trường chưa mở các em có thể làm đơn xin mở bổ sung rồi nộp ở văn phòng khoa để Nhà trường xem xét và có thể mở bổ sung
    - Thứ 3: Về chương trình đào tạo và chuẩn đầu ra các chuyên ngành em nghiên cứu ở trang này nhé Phòng Đào tạo, Trường Đại học Kỹ thuật Công nghiệp Thái Nguyên (Mục Đại học)
    Trân trọng!

6. hai vinh vuong

hai vinh vuong Thành viên mới

Em chào thầy ạ!
    Em gặp phải tình trạng hôm thi em gặp vấn đề và em không kí xác nhận và coi như hôm đấy bỏ thi thì em có được thi lại không ạ?

7. Nguyễn Tiến Dũng

Nếu không phai trường hợp cấm thi hoặc đình chỉ thi thì vẫn được thi lại bình thường em nhé

8. hai vinh vuong

hai vinh vuong Thành viên mới

em cảm ơn thầy ạ