Đang tải...

Vấn đề đeo thẻ của sinh viên

Thảo luận trong 'Ý kiến đóng góp' bắt đầu bởi Hà văn phú, 1/9/17.

View Users: View Users
  1. Hà văn phú

Hà văn phú Thành viên mới

E thấy về vấn đề đeo thẻ của sinh viên thì nhà trương nên thực hiện nó như một quy định bắt buộc, và phải có nhưng biện pháp để các bạn ấy thực hiện à, nhưng vấn đề ở đây là e thấy trường mình làm dây đeo thẻ vào áo thẻ không đc đẹp lên đôi khi có nhiều người vì lo vậy mà không đeo, e thấy mấy trường khác đều làm dây đéo có tên và lô gô trường còn trường mình thì không có, đeo thẻ nó cũng thành một thói quen trước khi đến lớp, nhiều lần e về quê mấy bạn học viện nông nghiệp e còn thấy đeo cả thẻ bắt xe khoác balo để về quê luôn, e mong trường mình có nhưng thay đổi nhỏ để tạo ra những cái đẹp và lớn hơn nữa

Last edited by a moderator: 2/9/17
  2. Nguyễn Tiến Dũng

Nguyễn Tiến Dũng Administrator Thành viên BQT

Cám ơn bạn Hà Văn Phú!
    Nếu đa số sinh viên TNUT ý thức được điều bạn Phú nói chắc là môi trường giáo dục tại trường cũng đã chuyển biến 1 bước lớn rồi. Vấn đề bắt buộc sinh viên đeo thẻ Nhà trường đã có quy định rồi và sẽ có thông báo nhắc nhở vào đầu năm học. Vấn đề làm dây đeo có logo trường các thầy sẽ nghiên cứu và đặt hàng bên thiết kế. Các em hãy chia sẻ ý tưởng này và cùng nhau thực hiện nhé

3. Hà văn phú

Hà văn phú Thành viên mới

4. Nguyệt Tú

Nguyệt Tú Thành viên mới

Vấn đề ở ý thức sv thôi bạn ạ. Nhắc nhở cũng có chứ k phải là k nhắc.