Đang tải...

Hỏi-Đáp Thắc mắc về đồ án tốt nghiệp và môn học thay thế đồ án tốt nghiệp K43

Thảo luận trong 'Quy chế, chương trình đào tạo' bắt đầu bởi minhquankmt, 22/2/17.

Tags:
View Users: View Users
  1. minhquankmt

minhquankmt Thành viên mới

Em chào các thầy cô em là sinh viên k43 mới quay lại trường học trong kỳ vừa rồi. Trước đây theo chương trình cũ bọn em có học 2 môn thay thế đồ án tốt nghiệp là môn
    1: TEE541 các đường truyền trong máy tính và truyền thông 3 tín chỉ
    2: TEE542 các mô hình máy tính thế hệ mới 2 tín chỉ
    Trong học kỳ vừa rồi em có làm đồ án tốt nghiệp chuyên ngành kỹ thuật phần cứng số tín chỉ là 5. Vậy các thầy cô cho em hỏi là 2 môn học thay thế đồ án tốt nghiệp trước đây em học có tính nữa không ạ hay là có thể hủy điểm 2 môn đó để thay bằng điểm của đồ án tốt nghiệp được không ạ. Điểm đồ án tốt nghiệp của em cao hơn 2 môn học thay thế.
    Và theo chương trình cũ của bọn em là 155 tín chỉ vậy mà trong phần xem điểm tất cả các học kỳ của em bây giờ lại hiển thị lên thành 158 tín chỉ tích lũy. Thầy cô xem giúp em với ạ.
    Em xin cảm ơn!!!
    Sinh viên: ĐỖ MINH QUÂN
    mssv : 11110750039

2. Nguyễn Tiến Dũng

Nguyễn Tiến Dũng Administrator Thành viên BQT

Nếu đúng là 2 môn học thay thế đồ án tốt nghiệp thì em có thể làm đơn xin hủy kết quả học phần, nộp tại văn phòng khoa Điện tử và chuyển lên Phòng Đào tạo xem xét và hủy kết quả đó đi cho em (khi đó em còn 153 tín chỉ vẫn đúng chuẩn chương trình đào tào tạo)

3. minhquankmt

minhquankmt Thành viên mới

vâng ạ em cảm ơn thầy