Đang tải...

Chia sẻ SproutBeat - phần mềm luyện tập piano miễn phí cho sinh viên

Thảo luận trong 'Hoạt động CLB' bắt đầu bởi thoitrangmt, 10/4/17.

View Users: View Users
  1. thoitrangmt

thoitrangmt Thành viên mới

SproutBeat là nhà cung cấp hàng đầu về bổ sung lý thuyết âm nhạc. Hệ thống SproutBeat cho phép bạn quản lý bài tập lý thuyết cho studio âm nhạc hoặc trường học để tạo hiệu quả học tập cao hơn. Sinh viên có thể làm việc trong các bài tập ở phòng thí nghiệm công nghệ hoặc ở nhà. Khi hoàn thành, họ có thể nộp bài tập về nhà từ xa. Có ứng dụng này trong tay, bạn như là đang có một chiếc đàn piano điện yamaha bên cạnh mình vậy.

Nó giống như một cuốn sách lý thuyết số không giới hạn.
    Các nội dung mới được tải lên một cách thường xuyên. Thư viện đang phát triển mọi lúc.

Được xây dựng tùy chỉnh để phù hợp với phong cách giảng dạy của bạn.
    Bạn có thể tạo các thư mục tùy chỉnh để lưu trữ các bảng yêu thích của bạn theo cấp độ, sinh viên, hoặc chủ đề. Dù sao bạn thích điều đó phù hợp với phong cách giảng dạy của bạn.

Chỉ định bảng tính cho sinh viên
    Bạn có thể gán các bảng cho sinh viên ngay cả khi họ không có cuốn sách lý thuyết của họ, hoặc khi họ đang ở cách xa trong một kỳ nghỉ cuối tuần. SproutBeat làm cho việc đào tạo từ xa trở nên thú vị và hiệu quả.

Khả năng truy cập ngoại tuyến
    Ngay cả khi internet bị tắt, bạn vẫn có quyền truy cập vào các bảng tính SproutBeat yêu thích của mình.

Bản có thể tìm thấy ứng dụng này với tên SproutBeat trên kho ứng dụng itunes của apple.

Còn nếu bạn thực sự muốn mua 1 chiếc đàn thật, hãy đến với cửa hàng Hoàng Piano của chúng tôi nhé.