Đang tải...

Hỏi-Đáp Đăng kí môn học bị trùng

Thảo luận trong 'Đăng ký môn học' bắt đầu bởi Hoàng Tú, 8/2/17.

View Users: View Users
  1. Hoàng Tú

Hoàng Tú Thành viên mới

Em là Hoàng Thanh Tú . Lớp k48APE .MSSV: k125520114102
    hiện tại em bị trùng 3 môn gồm khoa học điện, hóa học và thể dục 2
    trong đó: môn khoa học điện bị trùng môn hệ thống 2 hai tiết vào tuần 10 và 12
    môn hóa học hiện tại vẫn chưa có lịch mới
    môn thể dục 2 trùng toàn bộ những ngày học với môn tiếng anh kĩ thuật
    mong nhà trường tạo điều kiện cho em đăng kí những môn học trên bởi vì nếu em phải bỏ môn hệ thống 2 thì em sẽ phải đợi một năm nữa vì giáo viên nước ngoài dạy, đồng thời cũng mong nhà trường thông cảm cho em là sinh viên năm cuối đang hoàn thành nốt vài môn học cuối
    Em xin chân thành cảm ơn

2. Bùi Minh Phượng

Bùi Minh Phượng Thành viên mới

Trường hợp em bị trùng môn Khoa học Điện và Hệ thống 2, 2 tiết vào tuần 10 và tuần 12, em nên làm đơn gửi về khoa Quốc tế sau đó Trung tâm HTĐTQT sẽ kiểm tra lại số tiết trùng của em, nếu trùng 2 tiết thì có thể tạo điều kiện cho em đăng ký được.
    Tất cả các môn học đều có thời khóa biểu rồi, em xem lại TKB của môn hóa học lớp dạy bù hay lớp đăng ký mới nhé (vì em không nói rõ đang học lớp học phần hóa học nào).
    Môn Thể dục 2 là mở cho sinh viên K52AP (và khi đã có lịch online thì không thể thay đổi được, vì liên quan đến tất cả sinh viên của học phần đó).

3. Hoàng Tú

Hoàng Tú Thành viên mới

môn hóa em học là lớp đăng kí mới trước đó có thời khóa biểu mà sau lần đăng kí này lại mất
    vậy liệu có phải lớp đăng kí mới đã bị hủy hay ko ạ

4. Bùi Minh Phượng

Các học phần mở trong học kỳ II năm học 2016-2017, Trung tâm HTĐTQT đã thông báo về khoa QT và post lên website theo đường link: Thông báo các môn học của kỳ II năm học 2016-2017

Học phần hóa học đại cương mở cho K51AP, do số lượng quá ít, nên để kỳ tới, khi các em đủ điểm TA để đk, sẽ mở học phần này sau.

5. Hoàng Tú

Hoàng Tú Thành viên mới

Em đã nộp đơn tại văn phòng khoa để xin môn Khoa học điện và họ bảo là đã gửi đơn lên trên rồi nhưng sau hơn 2 tuần từ lúc nộp em chưa được ghép vào lớp hoặc hồi âm gì từ văn phòng khoa nên em muốn hỏi là đơn em đã được xét hay chưa vì môn học này đã bắt đầu được 2 tuần rồi ạ

6. Bùi Minh Phượng

Em đã được đăng ký học môn Khoa học về điện rồi nhé. Trung tâm sẽ gửi DS cập nhật cho giảng viên trong tuần này.