Đang tải...

Cách nâng cao trình độ tiếng anh cực nhanh chỉ với 30p mỗi ngày

Thảo luận trong 'Tủ sách sinh viên' bắt đầu bởi ngoclinh3896247, 27/6/17.

View Users: View Users
  1. ngoclinh3896247

ngoclinh3896247 Thành viên mới

Chào các bạn, chắc trong số các bạn hầu hết ai cũng thích nâng cao trình độ tiếng anh nhưng việc học thì hơi nhàm chán nên nhiều khi sinh lười. Mình xin giới thiệu cách học tiếng anh mới mà không nhàm chán, không mất thời gian, mỗi ngày các bạn chỉ cần bỏ ra 30 phút thì số lượng từ vựng bạn nhớ cực nhiều.

Cách học mà mình muốn nói tới đó là học tiếng anh online qua ứng dụng LingCor. Ứng dụng này mình biết tới là của một nhóm mấy anh chị start up rất đam mê giáo dục và toàn là những người có trình độ cực đỉnh về công nghệ làm nên cho nên cực kỳ thông minh. Ứng dụng này như biết được suy nghĩ của mình vì bên đó áp dụng công nghệ trí thông minh nhân tạo giúp đánh giá chính xác trình độ cũng như đưa ra bài học phù hợp cho mình.

Ngoài học từ vựng phát âm, nhớ từ thì ứng dụng đó có cái phương pháp học MindMap để học ngữ pháp giúp mình nhớ lâu và rất logic.

Một đặc điểm hay mà không có ứng dụng nào có được đó là tính năng Thách Đấu trong ứng dụng. Vừa học vừa thi đấu đọ trình độ với nhau. Khi học càng nhiều càng có nhiều sức mạnh, thách đấu để lấy sức mạnh của nhau. ĐÓ như là hình thức chấm điểm gián tiếp giúp bạn và người khác tự đánh giá trình độ của nhau.

Ứng dụng mình muốn nói tới đó là ứng dụng LingCor ( Học tiếng anh online). Ứng dụng tuy mới xây dựng nhưng cũng đa nền tảng. Các bạn có thể học qua website, qua ứng dụng trên nền tảng Android, iOs.
    Website học ứng dụng và tải ứng dụng là: LingCor.Net
    Các bạn cũng có thể vào store tìm kiếm từ khóa LingCor để download ứng dụng về điện thoại của mình nhé.
    Chúc các bạn học vui